JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
WAKALA WA VIPIMO

Fomu ya Ufifilishaji

[Chini ya Kifungu cha 46 cha Sheria ya Vipimo, Sura ya 340, (Mapitio ya Mwaka
2002)]

TAARIFA ZA MKOSAJI
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nathibitisha kwamba nimesoma na kuelewa kosa/makosa ambayo nimeshtakiwa nayo na



nimeelezwa kuhusu adhabu nitakayopata kwa ajili ya kosa/makosa hayo kwamba
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Ninakubaliana na kosa/makosa na adhabu iliyotajwa hapo juu na ninakubali kutekeleza
amri ya Afisa Ufiflishaji aliyetajwa hapa chini ndani ya siku ............................
kutoka ...........oeoeennll au kama itakavyoamuriwa na Afisa Mfifilishaji.

Sahihi ya MKkosaji

Sikubaliani na kosa/makosa/adhabu na makosa vyaliyotajwa hapo juu kwa
ST 10 10

Sahihi ya Mkosaji

MM e , Afisa Mfifilishaji
kutokana na mamlaka niliyopewa chini ya kifungu 46(3) cha Sheria ya Vipimo (Sura ya
340, R.E. 2002), ninafifilisha kosa lililotajwa/makosa yaliyotajwa hapo juu na
Kumwamuru  NAUQU. .......oiinii e, kulipa fifilisho la kiasi
cha shilingi ... (kwa maneno)

Pia nimemjulisha mkosaji kuhusu haki yake ya kukata rufaa kulingana na kifungu cha
46(4) cha Sheria ya Vipimo, Sura ya 340 (Mapitio ya Mwaka 2002).

Sahihi ya Afisa Mfifilishaji Sahihi ya Mkosaji

AMRI /ONYO:

VI ettt ettt te b e e reeaeeanen s .Afisa Mfifilishaji
nakuamuru/nakuonya Bwana/Bibi/Bi. ...
KWamba. . ... .o
Endapo utashindwa kutekeleza amri/onyo tajwa hapo juu ndani ya siku .................

Kamishina wa Vipimo atachukua hatua stahiki dhidi yako.



Sahihi ya Afisa Mfifilishaji Sahihi ya MKkosaji

Tarehe.......ccoovvvieiiiii... Tarehe ..oooooeee i,

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Malipo ya jumla ya shilingi ................cooiiiiiiiiiiiiiien. yamefanyika Katika
stakabadhi Na. ......................... yatarehe ..........cooiiiiiiiiiii iliyotolewa
kwa Mkosaji.

Sahihi ya Mhasibu




